KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Kết quả bóng đá hôm nay(ngày 22/06/2018) bao gồm XEM kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm nay của bóng đá Việt Nam, quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd trực tuyến, bdkq hôm nay được XEM theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh (NHA), C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông
Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam (kq bd mới nhất tốt hơn hẳn livescore của bongdaso, 7M, nowgoal, livescore.in về ĐẦY ĐỦ số lượng trận đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến) hoặc cũng có thể XEM bóng đá kết quả hôm nay theo tab các ngày trong tuần để các bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra,kết quả bóng đá trực tiếp (kqbd tt)của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng và kq bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16, U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm nay,bdkq trực tuyến 24/7 ngày trong tuần !

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

Giao Hữu CLB (FB GHCLB gửi 8785)

17:30 FT Krasnodar 1 - 0 Krylya Sovetov 0 - 0
19:00 FT Spartak Moscow 3 - 1 Ararat Y 1 - 1
22:00 FT Molde 1 - 0 Krasnodar 0 - 0

Ngoại Hạng Anh (FB ANHA gửi 8785)

21:00 FT Aston Villa 2 - 3 Tottenham 1 - 2
23:30 FT Arsenal 4 - 0 Newcastle 0 - 0

VĐQG Tây Ban Nha (FB TBNA gửi 8785)

18:00 FT Sevilla 2 - 2 Espanyol 1 - 1
20:00 FT Leganes 0 - 0 Real Betis 0 - 0
22:00 FT Eibar 0 - 0 Real Sociedad -
00:30 FT Athletic Bilbao 0 - 1 Osasuna 0 - 1
03:00 FT Real Madrid 2 - 2 Celta Vigo 0 - 1

VĐQG Italia (FB ITA gửi 8785)

18:30 FT Udinese 0 - 0 Verona 0 - 0
21:00 FT Sassuolo 0 - 1 Parma 0 - 1
21:00 FT Juventus 2 - 0 Brescia 1 - 0
21:00 FT Sampdoria 1 1 - 5 Fiorentina 1 0 - 3
00:00 FT Cagliari 0 - 1 Napoli 0 - 0
02:45 FT Lazio 2 - 1 Inter Milan 0 - 1

VĐQG Đức (FB DUA gửi 8785)

21:30 FT FC Koln 1 - 4 Bayern Munich 1 - 3
00:00 FT Mainz 0 - 0 Schalke 04 0 - 0

VĐQG Pháp (FB PHA gửi 8785)

21:00 FT Lyon 1 - 1 Strasbourg 1 - 1
22:59 FT Stade Brestois 3 - 2 Saint Etienne 3 - 0
22:59 FT Stade Reims 1 - 0 Rennes 0 - 0
03:00 FT Lille 1 - 2 Marseille 0 - 0

VĐQG Scotland (FB SCOA gửi 8785)

19:00 FT Aberdeen 1 - 2 Celtic 1 - 1
23:30 FT Kilmarnock 1 - 2 Hibernian 1 - 2

VĐQG Bồ Đào Nha (FB BDNA gửi 8785)

22:00 FT Boavista 1 - 2 Belenenses 0 - 1
22:00 FT Maritimo 3 - 0 Pacos Ferreira 1 - 0
00:30 FT Vitoria Guimaraes 1 - 2 Porto 0 - 1
03:00 FT Famalicao 1 1 - 1 Aves 1 0 - 0

VĐQG Hà Lan (FB HLA gửi 8785)

18:15 FT Vitesse Arnhem 4 - 2 Heerenveen 2 - 2
20:30 FT Ajax 3 - 0 RKC Waalwijk 1 - 0
20:30 FT Sparta Rotterdam 1 - 2 Groningen 0 - 2
22:45 FT Zwolle 3 - 4 Feyenoord 2 - 1
22:45 FT Willem II 1 - 1 Utrecht 0 - 1

VĐQG Albania (FB ALBA gửi 8785)

20:00 FT Bylis Ballsh 1 - 1 Kukesi 0 - 1
20:00 FT Luftetari Gjiro. 0 - 1 Flamurtari Vlore 0 - 1
20:00 FT KF Laci 1 - 3 Partizani Tirana 1 - 2
22:59 FT Teuta Durres 3 - 1 Vllaznia Shkoder 2 - 1

VĐQG Azerbaijan (FB AZEA gửi 8785)

19:30 FT Səbail FK 3 - 1 Gabala FC 0 - 1
22:00 FT Neftchi Baku 3 - 1 Keşla FK 2 - 0

VĐQG Ba Lan (FB POLA gửi 8785)

18:30 FT Jagiellonia 0 - 0 Korona Kielce 0 - 0
21:00 FT Zaglebie Lubin 0 - 1 Wisla Krakow 0 - 0
23:30 FT Cracovia Krakow 2 - 1 Lech Poznan 0 - 1

VĐQG Bulgary (FB BULA gửi 8785)

17:00 FT Beroe 2 - 0 Etar 0 - 0
19:30 FT Botev Plovdiv 0 - 0 Lok. Plovdiv 0 - 0
22:00 FT Dunav Ruse 0 - 2 Cherno More 0 - 1

VĐQG Bỉ (FB BIA gửi 8785)

20:30 FT Antwerpen 1 - 1 Charleroi 1 - 0
00:00 FT Genk 1 - 3 Standard Liege 0 - 2
02:00 FT Zulte-Waregem 1 - 2 Mouscron Peruwelz 0 - 1

VĐQG Croatia (FB CROA gửi 8785)

21:00 FT NK Osijek 1 - 0 Dinamo Zagreb 0 - 0
23:30 FT HNK Gorica 0 - 0 HNK Rijeka 0 - 0

VĐQG Hy Lạp (FB GREA gửi 8785)

20:00 FT Panathinaikos 3 - 1 Panetolikos 2 - 0
22:15 FT Volos NFC 0 - 1 Asteras Tripolis 0 - 0
22:15 FT Xanthi 0 - 0 Lamia FC 0 - 0
00:30 FT Aris Salonica 0 - 1 AEK Athens 0 - 1

VĐQG Israel (FB ISRA gửi 8785)

00:00 FT Sektzia Nes Tziona 3 - 0 Hapoel Raanana 1 - 0
01:15 FT Maccabi TA 3 - 0 HIK Shmona 0 - 0

VĐQG Macedonia (FB MKDA gửi 8785)

19:00 FT Academy Pandev 1 - 2 Shkendija 1 - 1
20:00 FT Shkupi 1 2 - 0 Borec Veles 1 0 - 0
20:00 FT FC Struga 0 - 1 Rabotnicki 0 - 1
20:00 FT Renova 0 - 1 Sileks Kratovo 0 - 1

VĐQG Malta (FB MLTA gửi 8785)

20:00 FT Balzan 1 - 3 Gzira Utd 0 - 0
22:00 FT Valletta 1 - 4 Birkirkara 1 - 3

VĐQG Romania (FB RMNA gửi 8785)

22:00 FT Sepsi OSK 0 - 1 Botosani 0 - 0
01:00 FT Dinamo Bucuresti 2 - 1 Steaua Bucuresti 1 - 1

VĐQG Serbia (FB SRBA gửi 8785)

22:00 FT Partizan 3 - 0 Radnik Surdulica 1 - 0
22:00 FT Spartak Subotica 1 - 1 Radnicki Nis 1 - 1

VĐQG Slovakia (FB SVKA gửi 8785)

20:00 FT MSK Zilina 3 - 0 Zlate Moravce 1 - 0
21:00 FT Spartak Trnava 0 - 0 Slo. Bratislava 0 - 0
21:00 FT Dunajska Stred 0 - 0 Senica 0 - 0

VĐQG Séc (FB CZEA gửi 8785)

20:30 FT Opava 0 - 3 Vik.Plzen 0 - 0
22:59 FT Bohemians 1905 1 - 0 Slavia Praha 0 - 0

VĐQG Síp (FB CYPA gửi 8785)

22:00 FT Doxa Katokopia 0 - 1 AEK Larnaka 0 - 0
22:00 FT AEL Limassol 1 - 1 Omonia Nicosia 1 - 1
22:00 FT Anorthosis 3 - 2 Nea Salamina 2 - 2

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKA gửi 8785)

17:30 FT Alanyaspor 0 - 1 Genclerbirligi 0 - 0
20:00 FT Trabzonspor 2 - 1 Sivasspor 2 - 0
22:59 FT Galatasaray 1 - 0 Malatyaspor 1 - 0

VĐQG Thụy Sỹ (FB TSA gửi 8785)

22:00 FT Luzern 1 - 0 St. Gallen 1 - 0
22:00 FT Servette 4 - 1 Zurich 1 - 0
22:00 FT Lugano 1 2 - 1 Young Boys 1 1 - 0

VĐQG Áo (FB AUTA gửi 8785)

20:30 FT Sturm Graz 1 - 2 Mattersburg 0 - 2
20:30 FT St.Polten 2 - 2 Admira 0 - 0
22:59 FT Rapid Wien 2 - 0 Wattens 2 - 0

VĐQG Đan Mạch (FB DENA gửi 8785)

18:00 FT Sonderjyske 3 - 1 Hobro I.K. 2 - 0
20:00 FT Nordsjaelland 0 - 0 AC Horsens -
20:00 FT Silkeborg IF 0 - 2 Aalborg BK 0 - 0
22:00 FT Aarhus AGF 0 - 0 Randers -
00:00 FT Odense BK 1 0 - 2 Brondby 1 0 - 1

VĐQG Australia (FB AUSA gửi 8785)

12:00 FT Western United 0 - 1 Brisbane Roar 0 - 0

VĐQG Thái Lan (FB THA gửi 8785)

18:00 FT Ratchaburi 2 - 0 Trat FC 1 - 0
18:00 FT Police Tero FC 1 - 0 Buriram Utd 1 - 0
19:00 FT Chonburi 2 - 0 Rayong FC 0 - 0

VĐQG Argentina (FB ARGA gửi 8785)

05:40 Lanus vs Newells Old Boys -
05:40 River Plate vs Banfield -
07:50 C. Cordoba SdE vs Boca Juniors -

VĐQG Bolivia (FB BLVA gửi 8785)

02:00 FT Real Potosi 4 - 1 Jorge Wilstermann 1 - 1
02:00 FT Real Santa Cruz 1 1 - 5 Oriente Petrolero 1 1 - 2
04:15 FT The Strongest 0 - 0 CA Palmaflor 0 - 0
06:30 Blooming vs Bolivar -

VĐQG Chi Lê (FB CHIA gửi 8785)

22:00 FT Cobresal 1 1 - 1 Everton CD 1 1 - 1
04:00 FT Colo Colo 0 - 0 Univ. Catolica 0 - 0
07:00 U.Concepcion vs Curico Unido -

VĐQG Colombia (FB COLA gửi 8785)

02:00 FT Patriotas 1 0 - 2 Santa Fe 1 0 - 1
04:05 FT Envigado 3 - 0 Atl. Bucaramanga 3 - 0
06:10 Junior Barranquilla vs Once Caldas -
08:15 Cucuta vs Deportivo Pasto -

VĐQG Ecuador (FB ECUA gửi 8785)

01:00 FT Deportivo Quito 0 - 0 Liga de Portoviejo -
03:15 FT Guayaquil City 4 - 1 Olmedo 0 - 1
05:45 Barcelona SC vs Tecnico Uni. -

VĐQG Paraguay (FB PARA gửi 8785)

04:00 FT Sol de America 2 - 0 General Diaz 2 - 0
06:15 Olimpia Asuncion vs 12 de Octubre -

VĐQG Peru (FB PERA gửi 8785)

22:59 FT Uni.San Martin 1 1 - 2 Alianza Huanuco 1 1 - 0
03:30 FT Melgar 2 1 - 0 Sporting Cristal 2 0 - 0
05:45 Sport Huancayo vs Dep. Municipal -

VĐQG Venezuela (FB VENA gửi 8785)

22:00 FT Caracas 4 - 0 Zulia FC 1 - 0
04:00 FT Portuguesa 0 - 0 Estu.Merida 0 - 0
04:00 FT Carabobo 0 - 0 Monagas 0 - 0
04:00 FT Dep.Tachira 1 - 1 Metropolitano 1 - 1

VĐQG Mexico (FB MEXA gửi 8785)

06:00 Necaxa vs Queretaro -
07:45 Santos Laguna vs Tigres UANL -

VĐQG Costa Rica (FB CRCA gửi 8785)

00:00 FT Cartagines 1 - 0 Limon 0 - 0
00:00 FT Universidad CR 2 - 0 Perez Zeledon 1 - 0
04:00 FT Jicaral Sercoba 0 - 0 Guadalupe FC 0 - 0
06:10 Santos Guapiles vs Alajuelense -

VĐQG Nam Phi (FB NPA gửi 8785)

20:30 FT Black Leopards 0 - 1 Orlando Pirates 0 - 0
20:30 FT Polokwane 3 - 2 Cape Town City 2 - 1

Hạng 2 Tây Ban Nha (FB TBNB gửi 8785)

18:00 FT Fuenlabrada 0 - 1 Lugo 0 - 0
18:00 FT Mirandes 1 1 - 1 Albacete 1 1 - 1
22:00 FT Cadiz 0 - 1 Malaga 0 - 0
00:15 FT SD Ponferradina 0 - 0 Extremadura UD 0 - 0
00:15 FT Racing Santander 0 - 2 Sporting Gijon 0 - 1
02:30 FT Tenerife 0 - 0 Rayo Vallecano 0 - 0

Hạng 2 Italia (FB ITB gửi 8785)

21:00 FT Frosinone 1 - 0 Perugia 0 - 0
21:00 FT Cremonese 5 - 0 Trapani 2 - 0
03:00 FT Empoli 2 - 1 Pisa 0 - 1

Hạng 2 Đức (FB DUB gửi 8785)

19:30 FT Darmstadt 1 1 - 0 Sandhausen 1 0 - 0
19:30 FT Erzgebirge Aue 1 - 2 Holstein Kiel 0 - 1
19:30 FT Karlsruher 1 - 1 Osnabruck 1 - 0

Hạng 2 Bồ Đào Nha (FB BDNB gửi 8785)

18:15 FT Casa Pia AC 0 - 0 Porto B -
22:00 FT Benfica B 2 - 0 Cova Piedade 1 - 0
22:00 FT SC Covilha 0 - 1 Academico Viseu 0 - 0
00:15 FT SC Farense 3 - 1 UD Oliveirense 1 - 1

Hạng 2 Hà Lan (FB HLB gửi 8785)

20:30 FT MVV Maastricht 3 - 0 Go Ahead Eagles 1 - 0

Hạng 2 Bỉ (FB BIB gửi 8785)

22:00 FT KSC Lokeren 2 0 - 2 Excelsior Virton 2 0 - 1

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKB gửi 8785)

18:00 FT Keciorengucu 2 - 0 Altay 1 - 0
20:30 FT Bursaspor 1 2 - 1 Adana Demirspor 1 2 - 0
20:30 FT Fatih Karagumruk 2 - 1 Giresunspor 1 - 0
22:59 FT Balikesirspor 1 0 - 5 Istanbulspor AS 1 0 - 2

Hạng 2 Thụy Sỹ (FB TSB gửi 8785)

21:00 FT Vaduz 0 - 0 Chiasso 0 - 0
21:00 FT Winterthur 1 - 0 Stade L. Ouchy 1 - 0
21:00 FT Lausanne Sports 1 - 0 Aarau 0 - 0

Hạng 2 Argentina (FB ARGB gửi 8785)

03:00 FT Guillermo 1 - 2 Deportivo Moron 0 - 2
03:00 FT Villa Dalmine 1 - 2 San Martin Tucuman 1 - 0
03:30 FT Nueva Chicago 0 - 1 Temperley 0 - 1
03:30 FT Gim.Mendoza 0 - 0 Almagro 0 - 0
05:00 FT Belgrano 0 - 0 Agropecuario AAC -
05:30 Sarmiento Junin vs Instituto -

Hạng 2 Colombia (FB COLB gửi 8785)

03:30 FT Atlético 1 0 - 1 Real San Andres 1 0 - 1
06:30 Cortulua vs Bogota FC -

Hạng 2 Mexico (FB MEXB gửi 8785)

01:00 FT Leones Negros UdeG 2 - 0 Venados 2 - 0

Liên Đoàn Nhật Bản (FB NHATLC gửi 8785)

12:00 FT Urawa Red 5 - 2 Vegalta Sendai 3 - 2
12:00 FT Yokohama FC 0 - 2 Sanf Hiroshima 0 - 1
12:00 FT Kawasaki Fro. 5 - 1 Shimizu S-Pulse 2 - 0
12:00 FT Nagoya Grampus 1 - 0 Kashima Antlers 1 - 0
12:00 FT Sagan Tosu 0 - 3 Consa. Sapporo 0 - 1
13:00 FT Cerezo Osaka 4 - 1 Matsumoto Yama. 1 - 1
13:00 FT Shonan Bellmare 1 - 0 Oita Trinita 0 - 0
13:00 FT Gamba Osaka 0 - 1 Kashiwa Reysol 0 - 1

Cúp Ai Cập (FB EGYC gửi 8785)

19:00 FT Wadi Degla SC 1 - 2 FC Masr 0 - 1

Hạng 3 Tây Ban Nha (FB TBN3 gửi 8785)

17:45 FT Algeciras 1 - 1 Cadiz B 1 - 1
18:00 FT Ejea 1 0 - 1 Cornella 1 0 - 0
18:00 FT AE Prat 0 - 0 Ebro 0 - 0
18:00 FT Coruxo 1 - 1 Atl. Baleares 0 - 0
18:00 FT Levante B 1 - 2 Barcelona B 1 - 2
18:00 FT Espanyol B 0 - 0 Valencia B 0 - 0
18:00 FT UCAM Murcia 2 0 - 0 Villarrubia CF 2 0 - 0
18:00 FT Pena Deportiva 2 - 1 UD Melilla 1 - 1
18:00 FT Villarreal B 2 - 1 Andorra FC 1 - 1
18:00 FT Rayo Majada. 2 - 2 Real Madrid B 0 - 2
18:00 FT Inter de Madrid 1 - 1 Sporting Gijon B 1 - 1
18:00 FT Alaves B 0 - 0 Leioa 0 - 0
18:00 FT Racing Ferrol 1 - 0 Ibiza-Eivissa 0 - 0
18:00 FT Gimnastic 1 - 1 Lleida Esportiu 1 - 1
19:00 FT Las Palmas Atl. 0 - 1 Getafe B 0 - 1
22:30 FT Tudelano 1 0 - 1 UD Logrones 1 0 - 0
22:59 FT San Fernando 2 - 1 Badajoz 1 - 1
22:59 FT UE Olot 4 - 0 La Nucía 2 - 0
22:59 FT Badalona 1 - 1 Castellon 1 - 0
22:59 FT CP Villarrobledo 0 - 0 Murcia 0 - 0
22:59 FT Pontevedra 0 - 1 Real Oviedo B 0 - 0
22:59 FT Marino de Luanco 0 - 0 Las Rozas CF 0 - 0
22:59 FT Haro Deportivo 1 3 - 1 Izarra 1 1 - 1
22:59 FT Union Langreo 2 - 1 Celta Vigo II 0 - 1
22:59 FT Merida 1 - 1 Granada II 0 - 1
22:59 FT Cartagena 3 - 2 Linense 1 - 0
22:59 FT CD Calahorra 1 1 - 2 Guijuelo 1 0 - 1
22:59 FT CF Salmantino 0 - 1 Burgos CF 0 - 0
22:59 FT Cordoba 1 2 - 1 Sevilla B 1 0 - 1
22:59 FT Talavera 0 - 0 Yeclano Dep. 0 - 0
22:59 FT Don Benito 2 - 1 Recreativo Huelva 1 - 1
22:59 FT Sabadell 2 - 1 Orihuela 0 - 0
22:59 FT Hercules CF 0 - 0 UE Llagostera 0 - 0
23:30 FT Atl. Sanluqueno 1 - 2 Marbella 0 - 1
23:30 FT Cultural Leonesa 1 - 0 Salamanca 1 - 0

Hạng 3 Italia (FB ITA3 gửi 8785)

20:30 FT Vibonese 3 - 2 Viterbese Calcio 2 - 0
21:00 FT Como 0 - 1 US Olbia 0 - 1
21:00 FT Monza 1 - 2 Juventus U23 1 - 0
21:00 FT Alto Adige 2 - 0 Fano 1 - 0
21:00 FT Catanzaro 1 - 1 Casertana 1 - 1
21:00 FT Feralpisalo 3 - 3 Gubbio 1 - 2
21:00 FT Aurora Pro Patria 0 - 1 Arezzo 0 - 1
21:00 FT Imolese Calcio 1 - 4 Cesena 0 - 2
21:00 FT AS Bisceglie 1 0 - 1 Sicula Leonzio 1 0 - 0
21:00 FT Padova 1 0 - 1 US Fermana 1 0 - 0
21:00 FT Catania 1 0 - 0 Reggina 1 0 - 0
21:00 FT Carpi 3 - 0 Piacenza 2 - 0
21:00 FT Triestina 4 - 0 Pesaro 2 - 0
23:30 FT Paganese 3 - 1 FC Rieti 2 - 1
23:30 FT Pontedera 0 - 2 Giana Erminio 0 - 0
23:30 FT Pistoiese 1 1 - 1 Siena 1 0 - 0
23:30 FT Sambenedettese 1 - 2 Ravenna 1 - 1
23:30 FT Potenza SC 2 - 2 Rende 1 - 1
23:30 FT Pergolettese 2 - 1 Pro Vercelli 1 - 0
23:30 FT Albinoleffe 1 - 0 Novara 0 - 0
23:30 FT Avellino 0 - 0 Cavese 0 - 0
23:30 FT Bari 3 - 0 AZ Picerno 2 - 0
23:30 FT Vicenza 0 - 0 Virtus Verona 0 - 0
23:30 FT Alessandria 2 - 1 Lecco 2 - 0
23:30 FT Ternana 0 - 2 Virtus Francavilla 0 - 1

Hạng 3 Đức (FB DUC3 gửi 8785)

19:00 FT Zwickau 1 - 0 Duisburg 0 - 0
20:00 FT Waldhof Man. 1 - 1 CZ Jena 0 - 1

Aus Queensland (FB AUSQSL gửi 8785)

11:00 FT Brisbane Roar U21 0 - 0 Capalaba -
15:00 FT Olympic FC QLD 1 - 1 Eastern Suburbs 1 - 0

Aus Victoria (FB AUSVPL gửi 8785)

13:00 FT St Albans Saints 4 - 2 Green Gully SC 2 - 1
14:00 FT Eastern Lions 0 - 0 Bentleigh Greens -

Nữ Australia (FB AUSW gửi 8785)

11:30 FT Perth Glory Nữ 4 - 2 Brisbane Roar Nữ 3 - 1
12:00 FT Canberra Utd Nữ 3 - 1 Adelaide Utd Nữ 1 - 1
12:00 FT Melb. Victory Nữ 0 - 4 Melbourne City Nữ 0 - 2

Brazil Mineiro (FB BRAMG gửi 8785)

20:00 FT Boa Esporte/MG 1 - 3 Villa Nova/MG 1 - 1
02:00 FT Atl. Mineiro/MG 1 - 2 Caldense/MG 0 - 1
05:00 FT Patrocinense/MG 0 - 0 Cruzeiro/MG -

Brazil Paranaense (FB BRAPR gửi 8785)

02:00 FT Cianorte/PR 1 - 1 Parana STC/PR 1 - 0
02:00 FT Uniao/PR 0 - 1 Londrina/PR 0 - 1
02:00 FT Cascavel CR/PR 3 - 2 Coritiba/PR 2 - 1
04:00 FT Parana/PR 0 - 0 Operario/PR 0 - 0

Brazil Gaucho (FB BRARS gửi 8785)

02:00 FT Caxias/RS 1 - 0 Ypiranga/RS 0 - 0

Brazil Paulista (FB BRASP gửi 8785)

02:00 FT Palmeiras/SP 3 - 1 Mirassol/SP 0 - 0
05:00 FT Ferroviaria/SP 0 - 0 Santos/SP -

Hạng 4 Đức - Miền Bắc (FB DUC4B gửi 8785)

20:00 FT Altona 93 1 - 4 SSV Jeddeloh 1 - 2
20:00 FT Hannoverscher SC 0 - 0 Rehden 0 - 0

Hạng 4 Đức - Đông Bắc (FB DUC4DB gửi 8785)

19:30 FT Lok.Leipzig 3 - 1 Auerbach 2 - 0
19:30 FT Union Furstenwalde 0 - 0 C. Leipzig 0 - 0
19:30 FT VSG Altglienicke 1 - 3 Berlin AK 07 1 - 1
19:30 FT Bischofswerdaer 0 - 0 Babelsberg -
19:30 FT SV Lichtenberg 1 - 1 Berliner FC Dynamo 0 - 0
19:30 FT E.Cottbus 2 - 2 Viktoria Berlin 1 - 1

Hạng 4 Đức - Miền Tây (FB DUC4T gửi 8785)

20:00 FT Essen 1 - 0 Oberhausen 0 - 0
20:00 FT Verl 2 - 1 Schalke 04 II 1 - 1
20:00 FT A.Aachen 0 - 0 FC Koln II -